icarda आपल्या जमिनीचा सातबारा मिळवा 2 मिनिटात येथे पहा

 icarda आपल्या जमिनीचा सातबारा मिळवा 2 मिनिटात येथे पहा 


नमस्कार शेतकरी मित्रांनो जर आपल्याला आपल्या जमिनीचा सातबारा किंवा 8 चा उतारा काढायचा असेल तर आपण आपल्याशहरांमधील महा  सेवा केंद्र मध्ये जातो पण मित्रांनो आता आपण आपल्या मोबाईल वरूनच दोन मिनिटाच्या आतicardaसातबारा किंवा आठ  चा उतारा काढू शकतो त्यासाठी मित्रांनो खाली तुम्हाला एक लिंक दिली आहे त्यावर क्लिक करूनतुम्ही बघू शकता icarda

मित्रांनो जर आपल्याकडे जमीन असेल तर जमिनीचे कोणतेही व्यवहार करण्यासाठी सातबारा  आठ चा उतारा हा खूपच महत्त्वाचामानला जातो icardaत्यामुळे आपल्याला सातबारा सर हवा असेल तर आपण जवळील माही सेवा केंद्रामध्ये जातो पण मित्रांनोआता आपण आपल्या मोबाईलवर ऊनच दोन मिनिटांमध्ये सातबारा डाऊनलोड करू शकतो  icarda

मित्रांनो दिलेल्या लिंक वर क्लिक करून आपल्याला महाराष्ट्र शासनाच्या सातबाराicarda या पोर्टल ला जायचा आहे तिथेआपल्याला आपला जिल्हा तालुका गाव आणि गट नंबर टाकायचा आहे त्यानंतर आपल्याला आपला सातबारा मिळूनजाईलicarda

👉7 /12 बघण्यासाठी येथे क्लिक करा 👈

Leave a Comment