State bank of India ने दिली जबरदस्त ऑफर आता घरी बसून कमवा 60 हजार महिना

कोरोना विषाणूच्या संसर्गाच्या साथीने असा विध्वंस घडवून आणला आहे, ज्यामुळे देशभरात आतापर्यंत 4.50 हून अधिक लोकांनी आपला जीव गमावला आहे. आता 

संसर्गाचा वेग कमी झाला आहे, परंतु धोका अजूनही कायम आहे. 

State bank of india


लॉकडाऊनमध्ये कारखाने बंद पडल्यामुळे लाखो लोकांच्या नोकऱ्या गेल्या आहेत, त्यामुळे पैसे कमवणे मोठे आता मोठे आव्हान बनले आहे. जर तुमच्याकडे रोजगार नसेल आणि तुम्हाला पैसे कमवायचे असतील तर ही बातमी तुमच्यासाठी खूप उपयोगी ठरणार आहे.

काही कंपन्या आहेत ज्या SBI ATM चे फ्रेंचायझिंग देतात. तुम्ही त्यांच्या अधिकृत वेबसाइटला भेट देऊन अर्ज करू शकता. टाटा इंडिकॅश, मुथूट एटीएम आणि इंडिया वन एटीएम यांच्याकडे भारतात एटीएम बसवण्याचा करार आहे. यासाठी तुम्ही या सर्व कंपन्यांच्या वेबसाइटवर ऑनलाइन लॉग इन करून तुमच्या एटीएमसाठी अर्ज करू शकता


त्याच वेळी, टाटा इंडिकॅश ही त्यापैकी सर्वात मोठी आणि जुनी कंपनी आहे. यामध्ये फ्रँचायझीला 2 लाख सिक्युरिटी डिपॉझिट भरल्यावर ते मिळते, जे परत करण्यायोग्य आहे. याशिवाय 3 लाख रुपये खेळते भांडवल म्हणून जमा करावे लागतील. अशा प्रकारे एकूण तुम्हाला ५ लाख रुपये भरावे लागतील


जर उत्पन्नाबद्दल बोलायचे झाले तर, तुम्हाला प्रत्येक रोख व्यवहारावर 8 रुपये आणि नॉन-कॅश व्यवहारावर 2 रुपये मिळतात. गुंतवणुकीवरील परतावा वार्षिक आधारावर 33-50% आहे.एटीएमद्वारे दररोज 250 व्यवहार झाले, ज्यामध्ये 65 टक्के रोखीचे आणि 35 टक्के नॉन-कॅश ट्रान्झॅक्शन झाले, तर मासिक उत्पन्न 45 हजार रुपयांच्या जवळपास असेल. दररोज 500 व्यवहार होत असतील तर सुमारे 88-90 हजार कमिशन असेल.

Leave a Comment