Whatsapp Trick : ही ट्रिक वापरल्यावर कोणालाच कळणार नाही तुम्ही Online आहात म्हणून

Whatsapp Trick : व्हॉट्सअॅपचे २ अब्जाहून अधिक सक्रिय वापरकर्ते आहेत.  या कारणास्तव, व्हॉट्सअॅपचा जगभरातील बहुतेक देशांमध्ये इन्स्टंट मेसेजिंग सेवा म्हणून मोठ्या प्रमाणावर वापर केला जातो.  

whatsapp New trick

व्हॉट्सअॅप मेसेजिंग स्रोत आल्यापासून माहिती क्षेत्रात क्रांती झाली आहे.  आता देशाच्या आणि जगाच्या कोणत्याही भागात, काही क्लिकवर संदेश जातो.  अॅप अधिक सुलभ, सुरक्षित आणि वापरकर्ता अनुकूल बनवण्यासाठी WhatsApp आपल्या वापरकर्त्यांच्या गोपनीयतेशी संबंधित अनेक नवीन वैशिष्ट्ये आणि अपडेट्स आणत आहे. 

 या एपिसोडमध्ये आज आम्ही तुम्हाला व्हॉट्सअॅपच्या अशाच एका खास ट्रिकबद्दल सांगणार आहोत, ज्याचे पालन केल्यावर तुम्ही व्हॉट्सअॅपवर ऑनलाइन आहात की नाही हे इतर कोणालाही कळू शकणार नाही.  ही आश्चर्यकारक युक्ती सक्रिय करणे अगदी सोपे आहे.  यामध्ये तुम्हाला कोणत्याही प्रकारची अडचण येणार नाही.  याबद्दल सविस्तर जाणून घेऊया –

यासाठी तुम्हाला तुमच्या मोबाईल फोनचे इंटरनेट कनेक्शन बंद करावे लागेल.  त्यानंतर तुम्हाला तुमचे व्हॉट्सअॅप अकाउंट ओपन करावे लागेल आणि ज्या व्यक्तीला मेसेज पाठवायचा आहे त्याचे प्रोफाईल ओपन करावे लागेल.

आता तुम्हाला जो संदेश पाठवायचा आहे तो टाईप करा आणि त्या व्यक्तीला पाठवा.  तथापि, नेट कनेक्शनशिवाय तुमचा संदेश पाठविला जाणार नाही.  या प्रक्रियेनंतर, तुम्हाला तुमचे व्हॉट्स अॅप बंद करावे लागेल आणि इंटरनेट कनेक्शन पुन्हा चालू करावे लागेल.  यासह तुमचा संदेश संबंधित व्यक्तीपर्यंत पोहोचवला जाईल आणि तुम्हाला ऑनलाइन दाखवले जाणार नाही.

दुसरीकडे, जर तुम्ही दुसऱ्या ट्रिकबद्दल बोललो, तर यामध्ये तुम्हाला मोबाईल फोनची नोटिफिकेशन विंडो वापरावी लागेल.  WhatsApp वरील संदेशांची सूचना आमच्या सर्व फोनवर येते.  व्हॉट्सअॅप मेसेजच्या नोटिफिकेशन खाली रिप्लायचा पर्यायही उपलब्ध आहे.

अशा परिस्थितीत तुम्ही व्हॉट्सअॅप अकाउंट न उघडता संबंधित व्यक्तीला मेसेज पाठवू शकता.  यामुळे तुमच्या शेवटच्या पाहिलेल्या स्थितीत काहीही बदल होणार नाही आणि तुम्ही ऑनलाइन न दाखवता तुमचा संदेश वितरीत करू शकाल.

Leave a Comment