आर्यन खानने घरी आल्यानंतर २४ तासांत घेतला हा निर्णय पाहून तुम्हालाही आश्चर्य वाटेल


आर्यन खान ड्रग्ज प्रकरणी जामीन मिळाल्यानंतर आर्यन खान शनिवारी आर्थर रोड जेलमधून घरी पोहोचला तेव्हा शाहरुख खानच्या फॅन्ससह त्याच्या कुटुंबीयांनी त्याचे जोरदार स्वागत केले. घरी पोहोचल्यानंतर 24 तासांच्या आत आर्यनने एक मोठा निर्णय घेतला, जे पाहून त्याचे चाहते आश्चर्यचकित झाले. दोन जामीन रद्द झाल्यानंतर तिसर्‍यांदा जामीन मिळवण्यात आर्यनला यश आले आणि घरी परतताना त्याचे डोळे भावनेने भरून आले.


27 दिवस तुरुंगात काढल्यानंतर आर्यन खान अखेर आपल्या आलिशान बंगल्यात पोहोचला आहे. मुलाला डोळ्यांसमोर पाहून पापा शाहरुख खान आणि आई गौरी खान खूप खुश आहेत. आर्यन खान ड्रग्ज प्रकरणी जामीन मिळाल्यानंतर आर्यन खान शनिवारी आर्थर रोड जेलमधून घरी पोहोचला तेव्हा किंग खानच्या फॅन्ससह त्याच्या कुटुंबीयांनी त्याचे जंगी स्वागत केले. घरी पोहोचल्यानंतर 24 तासांच्या आत आर्यनने एक मोठा निर्णय घेतला, जे पाहून त्याचे चाहते आश्चर्यचकित झाले.


शाहरुख खान आणि गौरी खान गेल्या अनेक दिवसांपासून आपल्या मुलासाठी खूप नाराज होते. शक्य तितक्या प्रयत्नांनंतरही त्यांचा मुलगा आर्यन खानच्या अडचणी कमी करणे त्यांना कठीण जात होते. तारखेला तारीख मिळत होती, पण मुलगा जामिनावर तुरुंगातून बाहेर येऊ शकत नव्हता. दोन जामीन रद्द झाल्यानंतर तिसर्‍यांदा जामीन मिळवण्यात आर्यनला यश आले आणि घरी परतताना त्याचे डोळे भावनेने भरून आले.


आर्यन खानने हे पाऊल उचलले
आर्यन खानने घरी आल्यानंतर मोठे पाऊल उचलले. त्याने त्याचे इन्स्टाग्राम अकाउंट डीपी बदलले आहे. त्याने त्याच्या प्रोफाईलवरून त्याचे छायाचित्र काढून टाकले आहे. डीपीमध्ये आता फोटोऐवजी पांढरी पार्श्वभूमी दिसत आहे. यासोबतच त्यांच्या काही जुन्या पोस्टही दिसत नाहीत. त्याने असे का केले, हे आता लोकांना समजत नाही.

कैदियों से किया मदद का वादा
मीडिया रिपोर्ट्स के मुताबिक, तीन हफ्तों से ज्यादा जेल में रहने के बाद आर्यन खान की बैरक के कुछ कैदियों से जान पहचान हो गई थी. आर्यन खान ने इन कैदियों के परिवारवालों को आर्थिक मदद देने का वादा भी किया है. साथ ही कैदियों के खिलाफ चल रहे मामलों में भी मदद करने को कहा है. आर्यन ने जेल से बाहर निकलने से पहले दूसरे कैदियों से मिलकर बात की और गले भी लगाया.

Leave a Comment