जबरदस्त कॅमेरा ! आणि जबरदस्त प्रोसेसर बघा Redmi Note 11 चा पहिला लूक

नवी दिल्ली, डेस्क.  चीनी टेक कंपनी Xiaomi ने Redmi Note 11 सीरीज जागतिक स्तरावर लॉन्च केली आहे.  या सीरीज अंतर्गत, Redmi Note 11 5G, Redmi Note 11 Pro आणि Redmi Note 11 Pro+ लॉन्च करण्यात आले आहेत.  पॉवरफुल प्रोसेसरपासून पॉवरफुल बॅटरीपर्यंत या तिन्ही स्मार्टफोन्सना देण्यात आले आहे.  एवढेच नाही तर वापरकर्त्यांना Redmi Note 11 5G मध्ये 50MP कॅमेरा मिळेल, तर त्याचे अपग्रेड केलेले मॉडेल म्हणजे Redmi Note 11 Pro आणि Note 11 Pro Plus मध्ये 108MP कॅमेरा आहे.

Redmi Note 11 5G मध्ये काय खास आहे

Redmi Note 11 5G स्मार्टफोनमध्ये 6.6-इंचाचा फुल एचडी प्लस डिस्प्ले आहे.  त्याचा रिफ्रेश दर 90Hz आहे आणि तो MediaTek Dimensity 810 प्रोसेसरद्वारे समर्थित आहे.  याशिवाय Redmi Note 11 5G स्मार्टफोनमध्ये यूजर्सना 8GB रॅम आणि 128GB इंटरनल स्टोरेज मिळेल.  कॅमेर्‍याबद्दल बोलायचे झाले तर, Redmi Note 11 5G स्मार्टफोनमध्ये ड्युअल रियर कॅमेरा सेटअप देण्यात आला आहे, ज्यामध्ये 50MP मेन लेन्स आणि 8MP दुय्यम सेन्सर आहे.  तर सेल्फीसाठी 16MP कॅमेरा उपलब्ध असेल.

बॅटरी आणि कनेक्टिव्हिटी

 Redmi Note 11 5G स्मार्टफोनला 5000mAh बॅटरीचा पाठिंबा आहे, जो 33W जलद चार्जिंगसह सुसज्ज आहे.  कनेक्टिव्हिटीसाठी ३.५ एमएम हेडफोन जॅक, यूएसबी टाइप-सी पोर्ट, वाय-फाय आणि ब्लूटूथ सारखे फीचर्स देण्यात आले आहेत.

Leave a Comment